JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
WIZARA YA VIWANDA NA BIASHARA
BODI YA USIMAMIZI WA STAKABADHI ZA GHALA

TANGAZO LA MAFUNZO KWA WAENDESHA GHALA NA WAKAGUZI WA
GHALA MSIMU WA ZAO LA KOROSHO 2025/2026

Bodi ya Usimamizi wa Stakabadhi za Ghala (WRRB) ni Taasisi iliyo chini ya Wizara
ya Viwanda na Biashara iliyoanzishwa kwa mujibu wa Sheria ya Bunge la Jamhuri
wa Muungano wa Tanzania Sura ya 339. Bodi imepewa majukumu chini ya Kifungu
cha 5 cha Sheria ikiwemo kutoa leseni kwa Waendesha Ghala, Meneja Dhamana na
Wakaguzi wa Ghala.

Bodi inapenda kuwajulisha waombaji leseni na wadau wa Mfumo wa Stakabadhi za
Ghala kuwa itaendesha mafunzo ya Wakaguzi wa Ghala na Waendesha Ghala.
Mafunzo yanatarajiwa kuanza Tarehe 24 hadi 27 Septemba 2025 katika Chuo cha
“Stella Maris Mtwara University College” kilichopo Mkoani Mtwara. Mafunzo haya
yanalenga wadau wote wenye nia ya kufanya kazi kwenye Ghala Kuu za mnada
kwa Msimu wa Korosho wa mwaka 2025/2026.

Gharama ya mafunzo pamoja na cheti kwa wataalam wapya ni Shilingi laki saba na
hamsini elfu tu (750,000/=). Gharama hiyo itajumuisha Chai, Chakula cha mchana,
Shajala na Cheti kwa watakaofaulu mtihani wa Bodi.

Aidha Mameneja wote wa Ghala zitakazotumika Msimu wa Korosho wa mwaka
2025/2026 wanawajibika kuhudhuria bila kukukosa siku ya Tarehe 27/09/2025 kwa
ajili na kupata taarifa mpya (Updates) za mfumo na maelekezo maalum kuelekea
Msimu wa Korosho wa 2025/2026 kwa Gharama ya Shilingi 100,000/= kwa kila
Mmoja. Mtaalam yeyote ambaye hatohudhuria mafunzo haya hataruhusiwa kufanya
kazi katika Ghala Kuu la mnada.

Mwisho wa kufanya malipo ya mafunzo ni Tarehe 19 Septemba, 2025; wasiofanya
malipo kwa muda huo hawatapokelewa.

Kwa maelezo zaidi na kupatiwa Namba ya malipo (Control No.) tafadhali wasiliana
na Bi Yasira Amir kwa simu namba 0754897780 au Bwana Omar Mafita kwa simu
namba 0756630180.

NB: Kila Mshiriki wa mafunzo haya ni vyema kuja na kompyuta mpakato (Laptop)
kwa ajili ya kujifunzia.
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